Dành Cho Con - Mãi Mãi 1 Tình Yêu - Ba Mẹ Dành Cho Con
Bạn thích Dành Cho Con?
THAY ĐỔI
  1. Thư giãn - Ngắm những hình ảnh ngộ nghĩnh đáng yêu của các bé

Tìm trường mầm non khai giảng khóa mới cho con học

Thảo luận trong 'Tuổi Đi Học' bắt đầu bởi gatrantruong01, 3 Tháng một 2013.

Thêm kiến thức - Thêm hiểu biết - Hãy chia sẻ bài này cho mọi người nếu bạn đọc thấy ý nghĩa !!!

1. gatrantruong01 Con Là Tất Cả

In bài này
    Dở dở ươn ươn giữa chừng lững thế này thì trường nào mà nhận cho con bé nhà mình vào học đây nhỡ? Chuyện là đầu năm học chú ba con bé có bên Mỹ gọi về bảo năm nay nhất định cho con bé đi học ở một trường mầm non, để mai mốt vào lớp một cháu nó có kiến thức với bạn bè chứ để ở nhà mai mốt đi học sẽ thua các bạn cùng trang lứa như vậy tội cháu lắm. vậy mà ông nhà tui đưa con đi học mấy lần đều y như nhau dắt cả con bé về, bảo để con lại nó khóc quá không chịu nổi, mà đúng là ác thiệt hôm bữa đưa con đi cái chỗ giữ trẻ kia bà giữ trẻ dám hù nhốt con bé trong toilet đống của nếu nó khóc vậy là nó nhất định không đi học cho dù bà nội ông nội hay ba mẹ nói gì cũng không chịu, hôm rồi chú nó gọi về lại hỏi chuyện học nữa nghe nói chưa cho cháu đi học ông em chồng lại nhằn anh hai nó quá chừng rồi ông bà cũng bị nhằn nữa cưng chi cháu quá mai mốt nó học không bằng bạn bè lúc đó lại hối hận, mà giờ này muốn cho cháu nó học cũng không biết có trường nào dạy theo khóa để mình dễ đăng ký không chương trình học thì sắp sếp cho con bé phù hợp mắt một tý cũng đươc các bố mẹ có biết trường nào đủ điều kiện giới thiệu giúp em với em cám ơn vô cùng!

------------------------------------------------------

Thêm kiến thức - Thêm hiểu biết - Hãy chia sẻ bài này cho mọi người nếu bạn đọc thấy ý nghĩa !!!

Hãy click "Cám ơn" sau khi đọc được bài hay, nó là niểm động viên lớn cho người đã đóng góp!
  2. Viết Bình Luận trên Facebook - Tìm trường mầm non khai giảng khóa mới cho con học

3. MM1TY Mãi Mãi 1 Tình Yêu

nghe bạn nói vậy thì bé nhà bạn cũng 5 tuổi rồi, cái tuổi này thì lớn hẳn rùi, cái gì cũng biết hết rồi, nên việc cháu ko chịu đi học là chuyện dễ hiểu, bạn muốn bé đi học thì gia đình phải chấp nhận cháu khóc thôi bạn à :( có cháu khóc dòng cả tháng, những vấn phải chịu thì mới đc, không biết bạn ở SG hay HN hay ở tỉnh nào, bạn có thể cho bé học trường mẫu bình thường thôi (của phường, xã, huyện...) gì cũng được, miễn là trường đó phải đông bé, giai đoạn này giúp bé làm quen dần với lớp học (thời gian này ko cần cháu học) sau khi cháu đã quen và đủ tự tin đến trường thì bạn có thể chuyển cháu sang trường tốt hơn.

Lưu ý: Điều quan trọng nhất là bố mẹ, ông bà phải chấp nhận nghe con khóc bạn à :(
    Hãy click "Cám ơn" sau khi đọc được bài hay, nó là niểm động viên lớn cho người đã đóng góp!
Những bạn đang đọc bài này (Thành viên: 0, Khách: 0)
Share Backlink FREE - Making your website better
Bài hay trên Dành Cho Con - Có thể bạn chưa đọc: <div style="background-color: none transparent;"><a href="http://news.rsspump.com/" title="">news</a></div>